Tên tuyến: Quy nhơn -> Gò Găng
Mã tuyến: T4
Cự ly: 35km
Thời gian hoàn thành tuyến: 1h15p
Lộ trình tuyến: 1- Quy nhơn -2- Cảng Quy Nhơn -3- Bệnh Viện ĐK Thành Phố -4- Bệnh Viện ĐK Tỉnh -5- Siêu Thị Quy Nhơn -6- Hội Trường Quang Trung -7- Trần Hưng Đạo -8- Ngã 3 Đống Đa -9- Ngã 3 ông Thọ -10- Ngã 3 Phú Tài -11- Cầu Bà Di -12- An Nhơn -13- Đập Đá -14- Gò Găng –
Lịch giờ tuyến:
Quy Nhơn -> Gò Găng
Tài | Giờ Khởi Hành | Giờ Kết Thúc |
1 | 5h30 | 6h45 |
2 | 6h30 | 7h45 |
3 | 7h30 | 8h45 |
4 | 8h45 | 10h00 |
5 | 9h50 | 11h05 |
6 | 11h15 | 12h30 |
7 | 13h20 | 14h35 |
8 | 14h00 | 15h15 |
9 | 15h00 | 16h15 |
10 | 16h00 | 17h15 |
11 | 16h40 | 17h55 |
12 | 17h35 | 18h50 |